Author: k***9
Date:
Review: Very beautiful I love it so much
Màu sắc: 08 Primrose Pink
Kích thước: Một cỡ
Price: 27.000₫
| Color | 10 |
| Ingredients Attributes | Vegan |
| Benefits | Moisturizing |
| Finish | Matte |
| Texture | Liquid |
| Chiều cao | 2 cm |
| Chiều dài | 11 cm |
| Chiều rộng | 2 cm |
| Dung tích ròng | 2.5 ml |
| SKU | sb2305234297241144 |
Brand Name: HANDAIYAN
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/HANDAIYAN-sc-0145147821.html
Quality: 589429 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: k***9
Date:
Review: Very beautiful I love it so much
Màu sắc: 08 Primrose Pink
Kích thước: Một cỡ
Author: q***2
Date:
Review: Một giáng sinh anh nhé mình nên nói cũng xinh mọi người nên mua nhé
Màu sắc: 05 Cinnabar
Kích thước: Một cỡ
Author: q***2
Date:
Review: Hôm siêu sinh màu sắc được đánh lên môi hơi khô một xíu nhưng mà màu lên màu rất đẹp mình sẽ mua thêm
Màu sắc: 05 Cinnabar
Kích thước: Một cỡ
Author: a***6
Date:
Review: super nice good Quality
Màu sắc: 05 Cinnabar
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm